Daily Aashiana
Punjabi Newspaper Online

ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਹੋਏ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਟ? ਬਣੇ ਛੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪਿਤਾ!

10

ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਅਜੀਬ ਟਵੀਟ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਕਦੇ ਉਹ ਕਹਿੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਖੱਟਾ ਖਾਣ ਦਾ ਮਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ,  ਤਾਂ ਕਦੇ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਨਰਵਸ ਹਾਂ,  ਤਾਂ ਕਦੇ ਢਿੱਡ ਵਿੱਚ ਕਿਕ ਸਟਾਰਟ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹਿਣ ਲੱਗੇ। ਹੁਣ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਖੀਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਪਿੱਛੇ ਕੀ ਰਾਜ਼ ਸੀ। ਅਕਸ਼ੈ ਦੇ ਸਾਰੇ ਫੈਨਜ਼ ਲਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਟ ਹਨ। ਹੁਣ ਤੁਸੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਟ?  ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ।   ਦਰਅਸਲ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਟੀਵੀ ਉੱਤੇ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋ ਦਿ ਗਰੇਟ ਇੰਡਿਅਨ ਲਾਫਟਰ ਚੈਲੇਂਜ ਨਾਲ ਕਮਬੈਕ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਉਹ ਇਸ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋ ਨੂੰ ਹੋਸਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਅਕਸ਼ੈ ਨੇ ਇਹ ਪਲਾਨ ਬਣਾਇਆ ਸੀ।

ਸਟਾਰ ਪਲੱਸ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਤ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਇਸ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋ ਦਾ ਕੱਲ ਅਕਸ਼ੈ ਨੇ ਟਵੀਟਰ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰੋਮੋ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ। ਸ਼ੋ ਦੇ ਪ੍ਰੋਮੋ ਵਿੱਚ ਅਕਸ਼ੈ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਟ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਹ ਇਕੱਠੇ 6 ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਸਟਾਰ ਪਲੱਸ ਉੱਤੇ ਆ ਰਿਹਾ ਦਿ ਗਰੇਟ ਇੰਡਿਅਨ ਲਾਫਟਰ ਚੈਲੇਂਜ ਸ਼ੋ ਡਾਂਸ ਪਲਸ-3 ਨੂੰ ਰਿਪਲੇਸ ਕਰੇਗਾ। ਖਬਰ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਕਸ਼ੈ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਖਤਰੋਂ ਕੇ ਖਿਲਾੜੀ ਅਤੇ ਡੇਅਰ ਟੂ ਡਾਂਸ ਵਰਗੇ ਸ਼ੋਜ ਟੀਵੀ ਉੱਤੇ ਹੋਸਟ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

Loading...

Comments are closed, but trackbacks and pingbacks are open.