Daily Aashiana
Punjabi Newspaper Online

ਵਿਦਿਆ ਬਾਲਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਤੁਮਹਾਰੀ ਸੁਲੂ’ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੋਸਟਰ ਜਾਰੀ

13

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ (ਅ.ਨ.ਸ.) ਬੇਗਮਜਾਨ ਫਿਲਮ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਿਦਿਆ ਬਾਲਨ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ‘ਤੁਮਹਾਰੀ ਸੁਲੂ’ ਨਾਲ ਧਮਾਕਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਦੱਸਣ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਵਿਦਿਆ ਬਾਲਨ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਇੱਕ ਅਲੱਗ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏਗੀ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਲਚਸਪ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆ ਇੱਕ ਲੇਟ ਨਾਈਟ ਰੇਡੀਓ ਜਾੱਕੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏਗੀ। 5 ਸਿਤੰਬਰ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਟੀਜ਼ਰ ਪੋਸਟਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਟ੍ਰੈਂਡ ਐਨਾਲਿਸਟ ਤਰੁਣ ਆਦਰਸ਼ ਨੇ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੇ ਟੀਜ਼ਰ ਪੋਸਟਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਟਵਿਟਰ ਅਕਾਉਂਟ ਉੱਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤਰੁਣ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦਾ ਫਰਸਟ ਲੁਕ 14 ਸਿਤੰਬਰ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰ ਪੋਸਟਰ ਉੱਤੇ ਅਜੇ ਵਿਦਿਆ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਨਜ਼ਰ  ਨਹੀਂ ਆ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਸਬਜ਼ੀ ਦਾ ਥੈਲਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਸਰੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਈ ਸਾਰੇ ਗਿਫਟਸ ਵਾਉਚਰਜ਼ ਫੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਅਜੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਇਹ ਗਿਫਟਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਿਸਨਰਸ ਲਈ ਹੋਣੇ ਜਾਂ ਇਹ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਈ ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ ਹੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਭ ਵਿੱਚ ਉਹ ਸਭ ਜਿੱਤ ਗਈ ਹੋਵੇ! ਹਾਲਾਂਕਿ,  ਇਸਦਾ ਪਤਾ ਤਾਂ ਫਿਲਮ ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ।

Loading...

Comments are closed, but trackbacks and pingbacks are open.