Daily Aashiana
Punjabi Newspaper Online

ਫੇਸਬੁਕ ਉੱਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਫੀਚਰ

37

ਸੈਨ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ – ਫੇਸਬੁਕ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਫੀਚਰ ਲਿਆਉਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,  ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਦੋਸਤੀ ਜੋੜ ਪਾਓਗੇ। ਟੇਕ ਕਰੰਚ ਦੀ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਇਸ ਫੀਚਰ ਨਾਲ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸੰਭਾਵੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਸੂਚੀ ਇੱਕ ਬਟਨ ‘ਗੇਟ ਟੂ ਨੋ ਫਰੇਂਡਸ’ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗੀ।

ਇਹ ਸੁਵਿਧਾ ਅਜੇ ਸਭ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਸਿਰਫ ਸੰਭਾਵੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਕਿਹੜੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਦੋਵੇਂ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ, ਕਿਸ-ਕਿਸ ਪੇਜ ਨੂੰ ਉਹ ਲਾਈਕ ਕਰਨਗੇ, ਉਹ ਕਿੱਥੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਿੱਥੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਵਰਗੀ ਸੂਚੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਫੇਸਬੁਕ ਇੱਕ ਹੋਰ ਫੀਚਰ ਦਾ ਟੈਸਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ,  ਜੋ ਉਸਦੇ ਮੈਸੇਂਜਰ ਐਪ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਸਰੇ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਤੈਅ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕਹੇਗਾ। ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਫੇਸਬੁਕ ਨੇ ਡਿਸਕਵਰ ਪੀਪਲ ਨਾਮ ਦਾ ਫੀਚਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਸੀ,  ਜੋ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਗਰੁੱਪ ਅਤੇ ਇਵੈਂਟਸ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਰਾਹੀਂ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

Loading...

Comments are closed, but trackbacks and pingbacks are open.