Daily Aashiana
Punjabi Newspaper Online

ਟੀਚਰ ਨੇ 11 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਟਾਇਲਟ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਣ ਦੀ ਦਿੱਤੀ ਸਜ਼ਾ

2,767

ਹੈਦਰਾਬਾਦ  :  ਗੁਰੂਗ੍ਰਾਮ ਦੇ ਰਿਆਨ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ 7 ਸਾਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਕਤਲ ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਇੱਕ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਰੇਪ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਅਜੇ ਸ਼ਾਂਤ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਹੋਰ ਸ‍ਕੂਲ ਵਿੱਚ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਬਦਸਲੂਕੀ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਮਾਮਲਾ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਇੱਕ ਸ‍ਕੂਲ ਦਾ ਹੈ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਟੀਚਰ ਨੇ 11 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ। 11 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਸਕੂਲ ਯੂਨੀਫਾਰਮ ਨਾ ਪਾ ਕੇ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਟੀਚਰ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੀ ਟਾਇਲਟ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਖੜੇ ਹੋਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਉੱਤੇ ਬਾਲ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਪੀੜਤ ਕੁੜੀ ਦੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਟੀਚਰ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ  ਮੇਰੀ ਮੰਮੀ ਨੇ ਸਕੂਲ ਯੂਨੀਫਾਰਮ ਨੂੰ ਧੋ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਸਕੂਲ ਡਾਇਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੀ ਟਾਇਲਟ ਜਾ ਕੇ ਖੜ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਕੁੜੀ ਇਸ ਨਾਲ ਇਸ ਕਦਰ ਡਰ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸ‍ਕੂਲ ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ।

Loading...

Comments are closed, but trackbacks and pingbacks are open.